Yí PowerPoint sí PDF lórí Ayelujara
Láìsanwó, láti ibikíbi
Yí PowerPoint sí PDF
Ìyípadà láti Microsoft PowerPoint PPT sí PDF rọrùn. Kan ṣoṣo ni kí o kó ìṣàfihàn rẹ sọ́kàn fáìlì síbí tàbí yàn un láti kọnpútà rẹ. O tún lè lò fáìlì láti ipamọ awọ̀sanma.
Lẹ́yìn tí o bá ti ṣàgbékalẹ̀ fáìlì, tẹ "Save Changes" láti bẹ̀rẹ̀ ìyípadà. Léyìn náà, o lè gba fáìlì PDF tuntun rẹ kalẹ̀, pín un, tàbí ṣe àwọn àtúnṣe míì, bí fifi ọ̀rọ̀ aṣínà kún un.
Kò sí Ìdíkelé Kankan
Nígbà tí o bá ń gbà àwọn app tàbí sọ́fọ́wéà sí kọnpútà rẹ, ibùsọ ààrin ààyè ipamọ jẹ́ ìṣòro kan péré. Malwéérì àti fáírọ́ọ̀sì sì jẹ́ eewu tóbi jù bẹ́ẹ̀ lọ.
Pẹ̀lú PDF2Go, o kò ní ní láti yá ara rẹ lẹ́kùn-ún-rere nípa àwọn eewu wọ̀nyí. Ohun kan ṣoṣo tí o máa gba kalẹ̀ ni fáìlì PDF tí a ti yípadà fún ọ.
Kí Ló Dé Tí a fi ń Yí sí PDF?
PDF ní àǹfààní púpọ̀ lórí fọ́ọ̀màtì Microsoft PowerPoint PPT. Gẹ́gẹ́ bí ètò, ètò ìṣàfihàn, tàbí amóhùnmáwòrán (projector), ìṣàfihàn lè bà fọ́ọ̀màtì rẹ jẹ́, èyí tí yóò sì máa hàn bí ẹni pé kò tọ́́ níṣẹ́.
Tí o bá yí PowerPoint sí PDF, o lè dájú pé fọ́ọ̀màtì àwọn sláídì rẹ máa hàn gẹ́gẹ́ bí ó ti yẹ.
Ìyípadà PDF Tó Dàbí Òfin
Yípadà láti PPT sí PDF láì san owó kankan tàbí ní àníyàn. A kì í ṣàyẹ̀wò fáìlì rẹ lọ́wọ́ ènìyàn, a kò sì ní ẹ̀tọ́ kankan lórí rẹ. Fáìlì rẹ ṣi jẹ́ tirẹ, àti pé ìtànná rẹ wà lórí ààbò.
Tí o bá tún ní ìbéèrè, wo Ìlànà Àṣírí wa.
Jù PPT Lọ?
Ìmọ̀ amọ̀ja wa ni ìyípadà fáìlì PowerPoint PPT sí PDF, ṣùgbọ́n ó tún sí ohun míì tí o lè ṣe. Àwọn fáìlì mìíràn bí ìwé aṣẹ, àwòrán, àti e-book náà lè yípadà sí PDF.
Gẹ́gẹ́ bí:DOC, DOCX, ODT, RTF, JPG, PNG, TIFF, EPUB, AZW, MOBI àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ
PPT sí PDF lórí Ayelujara
PDF2Go ń ṣiṣẹ́ níbi gbogbo. O kò nílò láti jókòó lẹ́gbẹ̀ẹ́ kọnpútà rẹ. Ìyípadà PDF yìí kan nílò asopọ ìnítánẹ́tì nìkan.
Yí ìṣàfihàn PowerPoint rẹ sí PDF láti kọnpútà ilé, kọnpútà ọ́fíìsì, fóònù alágbèéká, tàbí tàbúlẹ́tì rẹ.